Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền mặt tiền đường Lê Phước Thọ cách siêu thị Aeon Mall đang thi công khoảng 250m DT: 10m x 28m

Ngày đăng: 18/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất vị trí đắc địa, gần vòng xoay ngã tư Võ Văn Kiệt - Lê Phước Thọ xung quanh rất nhiều dự án lớn như siêu thị: 5400 tỷ Aeon Mall, Vinamilk rất gần trung tâm TPCT, tiếp giáp với Quận Ninh Kiều... - Diện tích: 10m x 28m = 280m2 trong đó có 200m2 thổ cư còn lại CLN, hướng Tây - Bắc. - Giá: 13 tỷ (thương lượng). - Call: 0916996899

Xem thêm

Liên hệ:

091 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

13 tỷ

280 m²
46,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phố thương mại Phước Lộc Thọ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
VS

Võ Quốc Sử

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền mặt tiền đường Lê Phước Thọ cách siêu thị Aeon Mall đang thi công khoảng 250m DT: 10m x 28m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.