Tin đăng đã hết hạn.

Mặt Tiền đường nhựa 6m dx 71 ngay kế ngã 4,vị trí buôn bán OK

Ngày đăng: 10/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất Định Hoà. TDM ( chánh hiệp Hcm mới) __Đường nhựa 7m MT DX71 __Thông 2 xe tải né nhau ,đang Xd nhiều,gần ngã tư buôn bán nhỏ OK - Dt: 5x22, thổ cư 60m Giá bán :2ty380tr bớt lộc Lh : 0377954678 Gc

Xem thêm

Liên hệ:

037 795 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

106 m²
22,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Becamex Định Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
PH

Pham Van Hung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt Tiền đường nhựa 6m dx 71 ngay kế ngã 4,vị trí buôn bán OK - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.