Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp, lô đất giá ngộp mặt tiền DB11, khu đô thị mới Phú Tân

Ngày đăng: 09/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Khu đô thị mới Phú Tân. Giá chỉ 4 tỷ * (ngay chủ). Đường DB11 khu đô thị mới. KP Phú Tân 1, P Bình Dương, TP HCM. DT: 6,75x30m full thổ cư, hướng Tây Bắc. Đối diện công viên và CA phường. Cách siêu thị Aeon, toà nhà hành chính chỉ 3 phút. LH 0988893838 xem đất, làm việc chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 889 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,75m

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

202.5 m²
23,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. DB11, P. Phú Tân, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TN

Trần Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp, lô đất giá ngộp mặt tiền DB11, khu đô thị mới Phú Tân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.