Tin đăng đã hết hạn.

Đất ngay khu tái định cư Định Hòa đường 5m thông gần khu nhà ở xã hội Định Hòa giá đầu tư

Ngày đăng: 15/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Lô đất mặt tiền đường bê tông 5m thông vào khu tái định cư Định Hòa - Nằm cách khu nhà ở xã hội Định Hòa chỉ 200m - Diện tích 5x32m thổ cư 60m² - Giá 1 tỷ 850tr chốt nhanh - Lh: 0918407099 Thông Phán

Xem thêm

Liên hệ:

091 840 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

158 m²
11,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Becamex Định Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TP

Trần Thông Phán

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất ngay khu tái định cư Định Hòa đường 5m thông gần khu nhà ở xã hội Định Hòa giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.