Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất, Lô Góc 1500m² (30x50m), Đại Lộ Bình Dương, Phú Hoà, Trung Tâm Thủ Dầu Một, Giá 136 Tỷ.

Ngày đăng: 07/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán Gấp Lô Góc 1500m² Mặt Tiền Đại Lộ Bình Dương, Trung Tâm Thủ Dầu Một, Giá Chỉ 136 Tỷ, Dòng Tiền Hơn 100tr/Tháng Vị trí đắc địa trung tâm Thủ Dầu Một, mặt tiền đại lộ Bình Dương, trục huyết mạch sầm uất, kết nối nhanh đến các khu vực trung tâm, sát bên Đại học Bình Dương, chợ, ngân hàng, siêu thị. Diện tích cực khủng 1.500m² (30m x 50m) Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn Hiện trạng là khu xưởng rộng, đang cho thuê thu dòng tiền ổn định hơn 100 triệu/tháng Phù hợp xây toà nhà văn phòng, trung tâm thương mại, showroom, khách sạn, căn hộ cao cấp Giá bán: 136 tỷ Mức giá cực kỳ hợp lý cho vị trí trung tâm, cơ hội vàng đầu tư khai thác ngay. Liên hệ: 0936905636

Xem thêm

Liên hệ:

093 690 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

136 tỷ

1.500 m²
90,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đại Lộ Bình Dương, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NX

Nguyễn Thị Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất, Lô Góc 1500m² (30x50m), Đại Lộ Bình Dương, Phú Hoà, Trung Tâm Thủ Dầu Một, Giá 136 Tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.