Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán đất gần 1000m2 trung tâm thủ dầu một giá chỉ 16tr/m2

Ngày đăng: 26/07/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN ĐẤT 1/ Huỳnh văn luỹ PHú lợi gần KDC Hiệp thành 3 911m2 có 400 tc Cho thuê đất trống 18tr/tháng Bán 16tr/ mét Lh giáp chủ

Xem thêm

Liên hệ:

097 479 ****

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

911 m²
15,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Văn Lũy, P. Phú Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Tiềm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán đất gần 1000m2 trung tâm thủ dầu một giá chỉ 16tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.