Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 1300m2, thổ cư 878 m2 Thủ Dầu Một, chỉ 60 tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền vị trí đắc địa tại 775 Đại lộ Bình Dương, Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Diện tích rộng 1300m2, rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Giá bán 60 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. + Diện tích lớn 1300m2 phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. + Pháp lý đầy đủ. + Vị trí thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Hoàn Mỹ Bình Dương và bệnh viện Thuận Mỹ TDM. - Nằm gần trường THCS Nguyễn Văn Cừ và trường Tiểu học Chánh Mỹ. - Gần các công viên như Công viên Khu phố 3 và Công viên Bạch Đằng (nối dài). Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Tri Le, 0934163939

Xem thêm

Liên hệ:

093 416 ****

Vị trí bản đồ

60 tỷ

1.300 m²
46,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đại Lộ Bình Dương, P. Chánh Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
QL

Quang Tri Le

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 1300m2, thổ cư 878 m2 Thủ Dầu Một, chỉ 60 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.