Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Nguyễn Chí Thanh 10x37 thổ cư 210m2

Ngày đăng: 14/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Nguyễn Chí Thanh - Hiệp An - Thủ Dầu Một - DT: 10x37 thổ cư 210m2 - Đường nhựa thông thoáng, cách QL13 chỉ có 500m - Hướng Tây Nam - Giá bán 8 tỷ 950tr tl Lh 0968889994 Minh Sang xem đất

Xem thêm

Liên hệ:

096 888 ****

Vị trí bản đồ

8,95 tỷ

367 m²
24,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. Hiệp An, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TS

Trần Minh Sang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Nguyễn Chí Thanh 10x37 thổ cư 210m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.