Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất TC 695.3m2/760tr SHR bên hông chợ đông dân cách đường huyện 32m chỉ 300m. 0325030897Vy)

Ngày đăng: 09/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SĐT 0325030897 Chính chủ kẹt tiền ngân hàng nên bán đất ngay trung tâm khu dân cư. Mua đầu tư, hay xây nhà ở liền được luôn. - Sổ hồng riêng công chứng ngay được. - Sẵn 100m2 thổ cư. - Mặt tiền đường bê tông thông 2 đầu ô tô ra vào thoải mái. - Cách đường huyện rộng 32m chỉ 300m. - Diện tích: 695,3m2 giá 760tr. Gọi tôi xem sổ, đi xem trực tiếp ngay còn thương lượng. 0325030897Vy).

Xem thêm

Liên hệ:

032 503 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

760 triệu

695.3 m²
1,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Chánh Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TV

Thanh Vy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất TC 695.3m2/760tr SHR bên hông chợ đông dân cách đường huyện 32m chỉ 300m. 0325030897Vy) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.