Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền DX 082 gần bệnh viện 1500 giường đường nhựa 12m đẹp tuyệt vời 16x82m thổ cư 1000m2

Ngày đăng: 07/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mặt tiền DX 082 gần bệnh viện 1500 giường đường nhựa 12m đẹp tuyệt vời 16x82m thổ cư 1000m2. Đường DX 082, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Mức giá 17,5 triệu/m² ~ 20,82 tỷ. Diện tích 1.190 m² mặt tiền 16 m. GcHàng đẹp tuyệt vời mặt tiền DX 082 Định Hòa TP TDM Bình Dương. - Đường nhựa 12m cách bệnh viện 1500 giường 500 mét vị trí thoáng đẹp thuận tiện giao thông, mỹ phước tân vạn 300mét TP mới Bình Dương 3 cây số. - DT: 16 x 82m (thổ cư 1000m²) (tổng 1190m²). - Giá chỉ: 17.5 tr/m² tl. - Phù hợp kinh doanh nhà hàng khách sạn kho chứa hàng,...

Xem thêm

Liên hệ:

092 709 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền DX 082 gần bệnh viện 1500 giường đường nhựa 12m đẹp tuyệt vời 16x82m thổ cư 1000m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.