Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp miếng đất ngay Hồ Văn Cống, 1,06 tỷ, 120m2, view đẹp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

Ngày đăng: 15/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm tại Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương, mảnh đất này có diện tích 120m2 với giá bán 1,06 tỷ. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một lô đất để xây dựng hoặc đầu tư. - Diện tích: 120m2 - Giá: 1,06 tỷ VND - Pháp lý: sổ đỏ/sổ hồng đầy đủ - Chiều ngang mặt tiền: 6m - Chiều rộng ngõ vào: 8m Điểm cộng: - Phong thủy tốt, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. - Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi ra vào. - Mặt tiền rộng, dễ dàng cho việc kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Gần khu vực này có nhiều tiện ích như: - Cách trường học khoảng 1km. - Cách chợ/siêu thị tầm 1,5km. - Cách công viên khoảng 2km, rất thuận lợi cho việc thư giãn, giải trí. - Cách khu du lịch Đại Nam 3km Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về lô đất này qua số điện thoại 0877914141 hoặc liên hệ Trần Bảo Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

087 791 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,06 tỷ

120 m²
8,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Tương Bình Hiệp, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TM

Trần Bảo Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp miếng đất ngay Hồ Văn Cống, 1,06 tỷ, 120m2, view đẹp, Thủ Dầu Một, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.