Tin đăng đã hết hạn.

Bán 420m2 Đất Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương, đẹp, nhiều tiện ích Hot!

Ngày đăng: 24/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Với diện tích 420m2 và giá chỉ 11 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ. + Diện tích rộng rãi 420m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. + Mặt tiền rộng 10.6m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Ngõ vào rộng 8m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển, đảm bảo tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Lô đất này không chỉ có vị trí đẹp mà còn có phong thủy tốt, mang lại may mắn cho gia chủ. Tọa lạc tại khu vực phát triển, gần nhiều tiện ích, hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng. Địa điểm xung quanh: - Siêu thị Concung.com, siêu thị Bách Hóa Xanh 114 Phạm Ngọc Thạch - Trường Trung Cấp Kinh Tế - Kỹ Thuật Bình Dương, Trường Tiểu Trung Học Petrus Ký, Nhật Ngữ Tenshi - Bệnh viện Đa Khoa Tỉnh Bình Dương, Bệnh Viện Đa Khoa Tỉnh Bình Dương, Bệnh Viện Thuận Mỹ TDM - Công viên Hiệp Thành 3, Công Viên Thủ Dầu Một, Công Viên Khu Dân Cư Hiệp Thành 1 Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với Huỳnh Trung Hậu qua số điện thoại 0987075295 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 707 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,6m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

11 tỷ

420 m²
26,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Hiệp Thành, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
HH

Huỳnh Trung Hậu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 420m2 Đất Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương, đẹp, nhiều tiện ích Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.