Tin đăng đã hết hạn.

Lô Góc Thủ Dầu Một vị trí đắc địa, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 3,36 tỷ

Ngày đăng: 04/06/2025

7.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư có một không hai tại trung tâm Thủ Dầu Một? Đừng bỏ lỡ lô góc siêu phẩm tại phường Phú Mỹ, tọa lạc ngay mặt tiền đường DX 027 sầm uất. Với vị trí đắc địa này, việc kinh doanh tạp hóa hay bất kỳ loại hình dịch vụ nào cũng đều "một vốn bốn lời".
Diện tích đất 5x27m, thổ cư 76m2, đủ rộng để bạn xây dựng tổ ấm hoặc mở rộng kinh doanh. Khu vực này dân cư đông đúc, lại gần trường, gần chợ, quá lý tưởng để an cư lạc nghiệp và kiếm thêm thu nhập.
Đặc biệt, xung quanh lô đất là dãy trọ hơn 100 phòng, đảm bảo nguồn khách hàng ổn định cho việc kinh doanh của bạn. Giá chỉ 3,36 tỷ đồng, còn thương lượng, quá hời cho một vị trí vàng như thế này. Liên hệ ngay em Tuấn Anh qua số điện thoại 0813336349 để được xem đất và đàm phán giá trực tiếp với chủ nhé! Nhanh tay kẻo lỡ cơ hội có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

081 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 27m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,36 tỷ

135 m²
24,89 triệu/m²
Địa chỉ
P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
AN

An Nhiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô Góc Thủ Dầu Một vị trí đắc địa, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 3,36 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.