Tin đăng đã hết hạn.

Đất Tân An Thủ Dầu Một chỉ 1 tỷ 320 nhánh DX 134, vào chỉ 60m gần chợ, trường, đường 3.2m, xe hơi

Ngày đăng: 09/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất Tân An Thủ Dầu Một chỉ 1,32 tỷ.
Nhánh DX 134, vào chỉ 60m gần chợ, gần trường, tiện đủ đường!

Thông tin nổi bật:
Đường bê tông rộng 3.2m, xe hơi vô tư.
Cách chợ, trường học, công an phường chỉ ~500m.
Diện tích: 5x18m = 93m².
Thổ cư: 50m².
Giá mềm: 1 tỷ 320 (chốt lẹ còn bớt lộc).

Lô đất đẹp vị trí gần trung tâm đầu tư hay ở đều ngon!
LH chính chủ: 0945016161.

Xem thêm

Liên hệ:

094 501 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,32 tỷ

93 m²
14,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Tân An Thủ Dầu Một chỉ 1 tỷ 320 nhánh DX 134, vào chỉ 60m gần chợ, trường, đường 3.2m, xe hơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.