Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa, giá tốt 3,6 tỷ, 97 m2

Ngày đăng: 02/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa với diện tích 97 m2, giá 3,6 tỷ VND.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi di chuyển.
Mặt tiền 4.5m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình.
Gần bệnh viện Đa Khoa Sài Gòn Nha Trang và bệnh viện Mắt Sài Gòn Nha Trang.
Siêu thị tiện lợi J24 Mart cách đó không xa.
Công viên Thiếu Nhi và Công viên KDT Vĩnh Điềm Trung A gần kề, lý tưởng cho hoạt động ngoài trời.
Trường mầm non tư thục Minh Anh và THCS Cao Thắng nằm trong khu vực lân cận, thuận tiện cho việc học tập của trẻ.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0973857031 hoặc gặp ngô văn trường.

Xem thêm

Liên hệ:

097 385 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

97 m²
37,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Hiệp Phát, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
0

0973857031

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa, giá tốt 3,6 tỷ, 97 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.