Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền DX13 Phú Mỹ vị trí kinh doanh sung, 5x29m thổ cư 75m, đường nhựa 7m thông giá chỉ 3,5 tỷ

Ngày đăng: 09/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất mặt tiền DX13 Phú Mỹ vị trí kinh doanh quá ok luôn, đường nhựa thông 7m.
DT: 5x29, thổ cư 75m2.
Giá chỉ: 3,5 tỷ.
Lh 0976575969 gặp Duy.

Xem thêm

Liên hệ:

097 657 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

146 m²
23,97 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền DX13 Phú Mỹ vị trí kinh doanh sung, 5x29m thổ cư 75m, đường nhựa 7m thông giá chỉ 3,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.