Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương giá rẻ như bầu bàng 1 tỷ 280 triệu

Ngày đăng: 06/02/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán đất Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương giá rẻ như Bàu Bàng 1 tỷ 280 triệu.
Nhánh DX122 đường bê tông 4,3m thông.
Khu vực dân cư đông đúc, sáng sủa, gần ubnd phường,gần trường học.
Diện tích: 4,5m x 20m. Thổ Cư: 60m2
LH: 0389708898 xem đất
Xem thêm

Liên hệ:

038 970 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 13,33m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,28 tỷ

60 m²
21,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Tân An, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
AN

An Nguyen Ngoc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương giá rẻ như bầu bàng 1 tỷ 280 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.