Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp mặt tiền Nguyễn Bình Phú Lợi 146.7m2 thổ cư 75m giá chỉ 4.6 tỷ

Ngày đăng: 06/12/2024

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cần bán lô góc 2 mặt tiền KD đường Nguyễn Bình Phú Lợi TDM BD.
Ko trừ lộ giới bên hông. Tặng luôn giấy phép xây dựng trệt lầu.
DT: 5,5 x 25m thổ cư 75m.
Giá cực tốt 4.6 tỷ GC.
Mặt tiền kinh doanh hay làm vp đều đẹp.
Lh Thy cọc gấp 0943 976 ***
Xem thêm

Liên hệ:

094 397 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

146.7 m²
31,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp mặt tiền Nguyễn Bình Phú Lợi 146.7m2 thổ cư 75m giá chỉ 4.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.