Tin đăng đã hết hạn.

TIN NÓNG! Bán Gấp Lô Đất Tại Đường Hồ Văn Cống ngay TT TD1. Gần Lớp Mẫu Giáo Minh Nguyên 200m

Ngày đăng: 01/11/2024

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
TIN NÓNG! Bán Gấp Lô Đất Tại Đường Hồ Văn Cống, Tương Bình Hiệp, Bình Dương

Diện tích: 10x30m (300m²)
Giá: 640 Triệu

Tiện ích xung quanh:

Gần Bệnh viện Hoàn Mỹ Bình Dương
Trường học liên cấp 1, 2, 3
UBND Tương Bình Hiệp
Chợ Tương Bình Hiệp
Trường mầm non Kim Hoàng
Siêu thị tiện ích
Khu dân cư đông đúc, thuận lợi cho kinh doanh buôn bán
Xây dựng tự do và hỗ trợ giấy phép xây dựng.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng trong ngày.

Liên hệ ngay
Xem thêm

Liên hệ:

096 326 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

640 triệu

300 m²
2,13 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết TIN NÓNG! Bán Gấp Lô Đất Tại Đường Hồ Văn Cống ngay TT TD1. Gần Lớp Mẫu Giáo Minh Nguyên 200m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.