Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền thổ cư 130m2, cách chợ Vĩnh Trạch 100m, Thoại Sơn, An Giang

Ngày đăng: 10/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nền đất thổ cư, diện tích gần 130m2, sổ đầy đủ, cách chợ Vĩnh Trạch chỉ 100m. Vị trí tại Thoại Sơn, An Giang.
Giá bán chỉ 290 triệu, giá rẻ so với khu vực.
Liên hệ ngay 0939425435 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

093 942 ****

Vị trí bản đồ

290 triệu

130 m²
2,23 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền thổ cư 130m2, cách chợ Vĩnh Trạch 100m, Thoại Sơn, An Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.