Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Phùng Hưng, Thanh Khê, sát biển, giá 16 tỷ 8 TL

Ngày đăng: 13/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán cặp đất MT đường Phùng Hưng, Phường Thanh Khê Tây, Quận Thanh Khê. - Diện tích: 163 m2. - Ngang: 9.2m vuông vắn. - Gần chợ, trường học, siêu thị và sát biển Nguyễn Tất Thành. - Hướng: Đông Nam. - Đường trước nhà: 10.5 m, vỉa hè: 8.5 m. - Giá: 16.8 tỷ TL. Liên hệ để xem và làm việc Call/Zalo: 0967160990 Lê Ân Danaland. Sàn giao dịch BĐS Thiên Ân Holdings chuyên nhận ký gởi mua bán, cho thuê nhà, đất, căn hộ và khách sạn TP Đà Nẵng. Hỗ trợ thủ tục pháp lý.

Xem thêm

Liên hệ:

096 716 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,2m

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

163 m²
103,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Phùng Hưng, P. Thanh Khê Tây, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng

Lê Ân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Phùng Hưng, Thanh Khê, sát biển, giá 16 tỷ 8 TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.