Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô biệt thự mặt tiền phú lộc gần biển thanh khê, đà nẵng

Ngày đăng: 04/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ BIỆT THỰ MẶT TIỀN PHÚ LỘC GẦN BIỂN THANH KHÊ, ĐÀ NẴNG Diện tích: 144m² (ngang 8m dài 18m) Vị trí: Mặt tiền đường Phú Lộc tiếp giáp Lý Thái Tông & Nguyễn Tất Thành Xung quanh toàn các tuyến đường sầm uất như Kinh Dương Vương, Hồ Quý Ly, Nguyễn Thị Thập, gần chợ Phú Lộc, Trường đại học FPT, kế bên biển Vịnh Nguyễn Tất Thành. Giá chỉ: 8,28 tỷ (thương lượng với chính chủ) Lô đất vị trí kim cương, chỉ vài phút đi bộ là ra đến biển. Khu vực dân cư văn minh, thích hợp xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng, căn hộ dịch vụ hoặc văn phòng công ty. Cách trung tâm thành phố & sân bay chỉ khoảng 6 phút di chuyển. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng sẵn sàng, giao dịch nhanh chóng. Khách quan tâm gọi ngay để đi xem đất thực tế và tư vấn rõ ràng hơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 540 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

8,28 tỷ

144 m²
57,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phú Lộc, P. Thanh Khê Tây, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
MT

Mr Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô biệt thự mặt tiền phú lộc gần biển thanh khê, đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.