Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đối diện công viên Hà Khê, Thanh Khê, 125m2, hướng Đông Bắc

Ngày đăng: 04/07/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán lô đất mặt tiền đối diện công viên Hà Khê, quận Thanh Khê.
Diện tích: 125m2, ngang 5m x 25m.
Đường rộng 33m, lề 10m.
Hướng Đông Bắc.
Giá bán: 13.499 tỷ đồng (có thương lượng).
Liên hệ: 0921333777 Minh để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

092 133 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 25m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

125 m²
107,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đối diện công viên Hà Khê, Thanh Khê, 125m2, hướng Đông Bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.