Tin đăng đã hết hạn.

Cặp đất đẹp mặt tiền Nguyễn Tất Thành view biển trực diện.vị trí siêu đẹp

Ngày đăng: 09/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chào bán cặp đất mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành Hướng đông bắc đường 33m view biển trực diện Vị trí đẹp đối diện bãi tắm Dt 242m2 ngang 10m Thích hợp xây dựng khách sạn,nhà nghỉ Được phép xây dựng cao tầng Giá 25tỷ890tr tl chính chủ Lh em:0905712477

Xem thêm

Liên hệ:

090 571 ****

Vị trí bản đồ

25,8 tỷ

242 m²
106,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
P. Thanh Khê Tây, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
Ns

Nguyễn đức sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cặp đất đẹp mặt tiền Nguyễn Tất Thành view biển trực diện.vị trí siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.