Tin đăng đã hết hạn.

Hot - chính chủ gởi bán cặp đất mặt biển nguyễn tất thành - thanh khê - dt : 240 m2 - giá tốt

Ngày đăng: 05/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán cặp đất view biển Nguyễn Tất Thành - Q. Thanh Khê - Đà Nẵng
- Diện tích : 10 x 24 = 240 M2
- Thích Hợp xây khách sạn nhà hàng ,.. ..
- Sổ đỏ chính chủ , công chứng sang tên nhanh
- Giá bán : 23 tỷ 500
------------------------------------------
Liên hệ : 0901.120.866 Mr Minh ( xem đất và làm việc )

Xem thêm

Liên hệ:

090 112 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

240 m²
97,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot - chính chủ gởi bán cặp đất mặt biển nguyễn tất thành - thanh khê - dt : 240 m2 - giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.