Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Lê Đại Hành, Thạch Hà, Hà Tĩnh, gần trường mầm non

Ngày đăng: 29/09/2025

7.2
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất mặt tiền đường Lê Đại Hành, Tổ 6, Thạch Hà, tỉnh Hà Tĩnh, vị trí gần trường mầm non, rất thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
Diện tích đất là 181,2m2, với mặt tiền rộng 6,35m và nở hậu, mang lại nhiều tài lộc cho gia chủ.
Đường rộng 12m, giao thông thuận tiện, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Hướng đất Đông Bắc đón ánh sáng tự nhiên và gió mát.
Giá bán 2,xx tỷ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này!
Điện thoại: 0848085779, Zalo: 0948850607.
Xem thêm

Liên hệ:

084 808 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,35m
Chiều sâu 28,54m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2 tỷ

181.2 m²
11,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Lê Đại Hành, Thạch Hà, Hà Tĩnh, gần trường mầm non - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.