Tin đăng đã hết hạn.

Đất Hà Tĩnh mặt tiền đường tránh, diện tích 212m2

Ngày đăng: 20/08/2025

7.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất mặt tiền tỉnh lộ 17, nằm trên đường tránh, thuộc địa phận Tân Lâm Hương, Hà Tĩnh.
Diện tích đất 212m2, kích thước 8.3m x 24.97m.
Hướng Tây Bắc.
Đường rộng 15m, hành lang rộng rãi.
Giá bán 3 tỷ x.
Liên hệ: 0941083368 để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

094 108 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,3m
Chiều sâu 24,97m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

3 tỷ

207.25 m²
14,48 triệu/m²
Địa chỉ
X. Tân Lâm Hương, H. Thạch Hà, T. Hà Tĩnh
NL

Nguyenthu Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Hà Tĩnh mặt tiền đường tránh, diện tích 212m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.