Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Thạch Đài, diện tích khủng, nở hậu đón lộc, sát trường học, giá chỉ 2.15 tỷ

Ngày đăng: 23/04/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu đất nền cực đẹp tại thôn Liên Hương, xã Thạch Đài, Hà Tĩnh.
 
Diện tích siêu rộng 237m2 (9.94m x 22.5m), nở hậu tài lộc, phong thủy vượng khí.

Vị trí đắc địa Ngay cạnh trường cấp 1, thuận tiện đưa đón con em. Gần bến xe Hàm Nghi, dễ dàng di chuyển.

Đường rộng 7m, quy hoạch mở rộng 14m, tiềm năng tăng giá vượt trội.

Giá chỉ 2.15 tỷ.
 
Liên hệ ngay 0814919676 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai!
Xem thêm

Liên hệ:

081 491 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,94m
Chiều sâu 23,84m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

237 m²
9,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
X. Thạch Đài, H. Thạch Hà, T. Hà Tĩnh
0

0814919676

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Thạch Đài, diện tích khủng, nở hậu đón lộc, sát trường học, giá chỉ 2.15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.