Bán đất tại xã Việt Lập, Tân Yên, Bắc Giang, 950 triệu VND, 121m2, view đẹp chỉ với

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền tại xã Tân Yên, Bắc Ninh - Tân Yên, Bắc Giang cũ với diện tích 121m2, giá bán 950 triệu VND. Đất có mặt tiền 7m, ngõ vào rộng 7m, rất thuận tiện cho việc đi lại và xây dựng. Pháp lý đầy đủ giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch. Điểm nhấn nổi bật của lô đất này là vị trí phong thủy tốt, hướng cửa chính Tây Bắc, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Cách chợ Kim Tràng chỉ khoảng 2km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay với Nguyễn Hữu Quyền qua số 0928569186 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

092 856 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

950 triệu

121 m²
7,85 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại xã Việt Lập, Tân Yên, Bắc Giang, 950 triệu VND, 121m2, view đẹp chỉ với - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.