Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất biệt thự dự án An Huy Cao Thượng, 9 tỷ, 290 m2, giá siêu hời

Ngày đăng: 23/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án An Huy Cao Thượng tọa lạc tại Đường Hoàng Quốc Việt, Xã Cao Thượng, Tân Yên, Bắc Giang. - Diện tích rộng 290m2, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Giá bán hấp dẫn chỉ 9 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Đỗ Văn Quỳnh 0969163310

Xem thêm

Liên hệ:

096 916 ****

Vị trí bản đồ

9 tỷ

290 m²
31,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
An Huy Cao Thượng, H. Tân Yên, T. Bắc Giang
ĐQ

Đỗ Văn Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất biệt thự dự án An Huy Cao Thượng, 9 tỷ, 290 m2, giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.