Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất SKC xây dựng nhà xưởng giá cực tốt Tân Uyên, Bình Dương

Ngày đăng: 30/05/2025

4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp lô đất giá rẽ nhất tại Tân Uyên. Đất SKC Phường Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương. Diện tích: 8.207m2 SKC đóng tiền 1 lần đến 8/2032. Khu vực xung quanh đã phủ QH SKC nên dễ dàng gia hạn sử dụng tiếp. Khu vực nhiều nhà xưởng đang hoạt động, đầu tư kho xưởng sản xuất hoặc cho thuê. Đường nhựa xe Container ra vào thoải mái. Cách đường DH chỉ 150m. Sát bên đường VD4, Cao Tốc Thủ Dầu Một, Chơn Thành, KCN VSIP 2a, Cụm Công Nghiệp Vĩnh Tân. V. V. Giá bán: 29 tỷ. Ngoài ra chúng tôi còn nhiều diện tích đất SKC. Nhà xưởng bán và cho thuê phù hợp với nhu cầu của QK. Quy khách vui lòng liên hệ0914711717 & 0914711717 để được tư vấn trực tiếp ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 471 ****

Vị trí bản đồ

29 tỷ

8.207 m²
3,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
H. Tân Uyên, T. Bình Dương
u

user2532440

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất SKC xây dựng nhà xưởng giá cực tốt Tân Uyên, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.