Chủ gửi bán lô đất ngay KCN Vsip2 cách DT742 chỉ 100m

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô đất nằm trong khu dân cư ngay KCN Vsip2 dân cư đông đúc yên tĩnh và an ninh. Diện tích 5x20=100m2 full thổ cư. Đường nhựa 13m sổ sẵn công chứng ngay. Giá 1.540 tỷ. Liên hệ em Tuấn xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

083 830 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,54 tỷ

100 m²
15,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Newtown 9, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
T

Trịnhkhactuan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán lô đất ngay KCN Vsip2 cách DT742 chỉ 100m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.