Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 520tr/350m2, đất Tân Uyên, dân cư đông đúc đối diện trường

Ngày đăng: 16/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích đất: 350m² có 100m² thổ cư, đường nhựa đẹp. Giá 520 triệu. - Sổ hồng riêng chính chủ. Đất sáp nhập thuộc TP. HCM mới. - Khu vực dân cư đông đúc, đi tầm 1 phút ra ủy ban, chợ, trường học, công an xã. - Vị trí đất đẹp để xây nhà ở được liền, điện nước có đầy đủ. - Ngang tổng 5 mét mặt tiền đường nhựa rất đẹp. - Ngân hàng hổ trợ vay được 70%. Thích hợp xây nhà ở, xây trọ cho thuê. Liên hệ tôi gửi thông tin sổ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 226 ****

Vị trí bản đồ

520 triệu

350 m²
1,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. ĐT 741, P. Tân Hiệp, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
ÂT

Ân Thiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 520tr/350m2, đất Tân Uyên, dân cư đông đúc đối diện trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.