Tin đăng đã hết hạn.

Gieo mầm vàng trên đất Uyên Hưng, cơ hội đầu tư vững chắc

Ngày đăng: 05/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Mở ra cánh cửa đầu tư đầy tiềm năng với mảnh đất vàng tại Uyên Hưng, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương.
Diện tích rộng lớn 4800m2, mặt tiền đường Uyên Hưng 36, hứa hẹn mang đến những cơ hội sinh lời vượt trội.
Hai nền liền kề với kích thước lý tưởng 22m x 98m, nở hậu 26m, tạo nên một không gian rộng rãi và thoáng đãng.
Quy hoạch toàn bộ thổ cư, sẵn sàng cho những ý tưởng kinh doanh và an cư lạc nghiệp.
Vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi, ngay gần Trường Tiểu Học Uyên Hưng, Công An Thành Phố Uyên Hưng, Trường Cao Đẳng và Chợ, đảm bảo cuộc sống tiện nghi và kết nối.
Thích hợp để xây dựng kho xưởng, nhà trọ, sân banh thể thao và nhiều loại hình kinh doanh khác.
Giá bán hấp dẫn chỉ 4 triệu/m2, tổng giá 19 tỷ.
Liên hệ ngay: 0901609003 (Tự) để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 160 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

19 tỷ

4.800 m²
3,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Uyên Hưng, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
XT

Xuân Tự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gieo mầm vàng trên đất Uyên Hưng, cơ hội đầu tư vững chắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.