Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương, 1,5 tỷ, 210m2 view đẹp chỉ với

Ngày đăng: 04/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại địa chỉ Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương cực chất, diện tích 210m2. - Giá chỉ 1,5 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Mặt tiền 5m, ngõ rộng 6m, phù hợp cho xe hơi vào thoải mái. - Hướng cửa chính: Nam, rất tốt cho phong thủy. Xây nhà ở nhà trọ khách sạn đều ok. Tiện ích xung quanh: + Bệnh viện Đa Khoa Bình Minh gần đó. + Siêu thị Bách Hóa Xanh tiện lợi. + Trường Ngoại Ngữ Việt Úc cho các bạn trẻ. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nhà đất Thắng Lợi, 0372574986

Xem thêm

Liên hệ:

037 257 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

210 m²
7,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
P. Uyên Hưng, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
u

user4521657

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương, 1,5 tỷ, 210m2 view đẹp chỉ với - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.