Tin đăng đã hết hạn.

Đường ô tô thông - đất đẹp giá rẻ Bình Dương sát các KCN, đường nhựa 10m - sổ riêng công chứng ngay

Ngày đăng: 09/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chủ cắt lỗ bán đất đầu tư 96,7m², sát KCN Vsip 3, đường nhựa 10m, có vỉa hè, SHR. Diện tích 96,7m² ngang 4,5m dài 21,5m full thổ cư. Lộ giới 13m, có vỉa hè 2 bên, hạ tầng hoàn thiện. Thích hợp mua đầu tư tăng dòng vốn lâu dài. Đất phong thủy tốt, sát KCN Vsip 3, tiềm năng tăng giá lâu dài cao. Chỉ từ 1 tỷ là có thể sở hữu ngay. Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70% thủ tục nhanh gọn. Tiện ích xung quanh: - Gần các khu công nghiệp lớn: Vsip 3, Nam Tân Uyên, Nam Tân Uyên mở rộng tiện kinh doanh, cho thuê, ở lâu dài. - Gần chợ Bà Tri, gần khu nhà ở Thái Bình Dương, gần khu nhà ở Hội Nghĩa. Kết nối nhanh ra đại lộ Tân Uyên, giao thông thuận tiện, dân cư hiện hữu đông đúc. Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ, sang tên nhanh gọn. Diện tích chuẩn, sổ riêng từng nền. Gần khu dân cư, chợ, trường học, khu công nghiệp. Hạ tầng hoàn thiện điện nước đầy đủ. Liên hệ ngay 0346363781 để được tư vấn & xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

034 636 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1 tỷ

96.7 m²
10,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Thăng Long House, Đ. Tân Hiệp, P. Tân Hiệp, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
TT

Trung Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đường ô tô thông - đất đẹp giá rẻ Bình Dương sát các KCN, đường nhựa 10m - sổ riêng công chứng ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.