Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lô đất ngang 11m, xây tự do, ngay qũy đất tổ hợp trường fPT

Ngày đăng: 30/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất ngang 11m, gần chợ Tân Ba 900m, p. Thái Hòa, Tp. Tân Uyên. DT 418m2 thổ cư 100m2 (11x38m). Cách đường ĐT747A và trường tiểu học Thái Hòa A chỉ 300m. Tiện ích trường học chợ đầy đủ dưới 1km. Kế bên tổ hợp giáo dục FPT, trường FPT. Đường nhựa 9m ô tô thoải mái, đường thông 2 đầu. Xây dựng tự do. Sổ hồng riêng. Hỗ trợ ngân hàng 80%.

Xem thêm

Liên hệ:

098 222 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

418 m²
13,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 747A, P. Thái Hòa, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
PT

Phạm Quang Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lô đất ngang 11m, xây tự do, ngay qũy đất tổ hợp trường fPT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.