Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền mặt tiền DT747, gần chợ Bình Mỹ, Tân Uyên, Bình Dương

Ngày đăng: 22/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất nền mặt tiền đường DT747, gần chợ Bình Mỹ, Tân Uyên.
Vị trí: khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ.
Diện tích: 1848.3m2, có 32m2 thổ cư, sổ riêng, pháp lý sang tên ngay.
Đất vuông vức, bằng phẳng, pháp lý sạch, không quy hoạch.
Thích hợp đầu tư lâu dài, xây kho xưởng, biệt thự hoặc phân lô.
Giá bán: 7.3 tỷ, tương đương khoảng 3.8 triệu/m2.
Liên hệ: 0988716181 để gặp chủ trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

098 871 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

1.848 m²
3,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. ĐT 747, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NH

Nguyễn Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền mặt tiền DT747, gần chợ Bình Mỹ, Tân Uyên, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.