Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Uyên Hưng, 164 m2, giá 4,2 tỷ, giá tốt cho khách đầu tư. LL: 0933722272

Ngày đăng: 18/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương có diện tích 164 m2, giá chỉ 2 triệu VND/m2. - Điểm đặc sắc: + Vị trí đất phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Khu vực dân cư đông đúc, tiện lợi cho sinh hoạt và phát triển kinh doanh. Khu vực xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa Bình Minh, hỗ trợ y tế nhanh chóng. - Gần trường Ngoại Ngữ Việt Úc, thuận tiện cho việc học tập. Bảo đảm giá tốt cho nhà đầu tư. Giá bán: 4,2 tỷ Liên lạc ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại: 0933722272. Kiểm. Anh em môi giới làm khu vực này có khách, xin liên lạc để có thông tin cụ thể hơn, phí đủ

Xem thêm

Liên hệ:

093 372 ****

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

164 m²
25,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Uyên Hưng, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
PK

Phạm Đình Kiểm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Uyên Hưng, 164 m2, giá 4,2 tỷ, giá tốt cho khách đầu tư. LL: 0933722272 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.