Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Vĩnh Tân, 1.1 tỷ, 96m2, mặt tiền 6m, ngõ rộng 20m, Bình Dương

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương, diện tích 96m2, giá 1,1 tỷ VND. Mặt tiền rộng 6m cực xịn, ngõ vào rộng 20m, phù hợp để xây dựng hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ nên an tâm làm ăn. + Vị trí đắc địa, khu vực phát triển nhanh, thuận tiện cho việc làm ăn, sinh sống. + Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày. + Liền kề KCN Vsip II và KCN Nam Tân Uyên. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0357664001 - Hữu Hậu.

Xem thêm

Liên hệ:

035 766 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

96 m²
11,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Vĩnh Tân, 1.1 tỷ, 96m2, mặt tiền 6m, ngõ rộng 20m, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.