Tin đăng đã hết hạn.

BÁN ĐẤT Vĩnh Tân_Tân Uyên 75m2_930tr cách Visip 2 Tân Uyên (2km), sổ hồng riêng

Ngày đăng: 31/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất đối diện Nhà Thuốc Huỳnh Giao ĐH409, Vĩnh Tân, Tân Uyên, cách Visip 2 Tân Uyên 2km 930tr / 75m2, bao sang tên ra sổ - Diện tích: 75m2 ( 5 x 15 ), mặt tiền 6m - Đường thông thoáng, xe ô tô vào được - Sổ hồng riêng, bao sang tên chuyển nhượng, pháp lí rõ ràng - Có ngân hàng hỗ trợ vay 50-70% Liên hệ: 0385553546Ngọc Lệ)

Xem thêm

Liên hệ:

038 555 ****

Vị trí bản đồ

930 triệu

75 m²
12,4 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN ĐẤT Vĩnh Tân_Tân Uyên 75m2_930tr cách Visip 2 Tân Uyên (2km), sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.