Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất đẹp diện tích 231m2 có sẵn 100m2 thổ cư ở gần cổng VSIP2, Phường Vĩnh Tân, TPHCM

Ngày đăng: 31/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán lô đất rất đẹp 231m2 (ngang 6m dài 39m) ngay trục đường DT 742 gần cổng VSIP2, Phường Vĩnh Tân, TPHCM. Đất cao ráo sạch sẽ, cách trục đường chính DT742 30m, đường rộng rãi 8m xe oto, tải to, quay đầu thoải mái. Thích hợp xây nhà vườn, phòng trọ, quán cafe kinh doanh, nhà kho, xưởng cho thuê hay ở hoặc đầu tư đều ok (vì giá nhà đất sẽ điều chỉnh tăng từ 2026 sau khi bình dương sáp nhập TPHCM). Giá bán bao sang tên hoàn tất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 247 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

231 m²
8,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. ĐT 742, P. Vĩnh Tân, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
TL

Trọng Đại Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất đẹp diện tích 231m2 có sẵn 100m2 thổ cư ở gần cổng VSIP2, Phường Vĩnh Tân, TPHCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.