Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình có chuyện cần tiền, bán gấp đất ở Tân Hiệp, Tân Uyên, BD. Gần chợ Bà Tri. Giá 779tr/100m2.

Ngày đăng: 22/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình có chuyện cần tiền gấp trong tuần này nên cần bán gấp đất MT đường nhựa 5,5m. Ở Tân Hiệp, Tân Uyên, BD. DT 100m2. Giá 779tr còn thương lượng ( bớt lộc nếu hẹn đi xem nhanh). Xung quanh đất dân cư hiện hữu đông, gần chợ, trường, kcn. Phù hợp đầu tư xây nhà trọ cho thuê hoặc kinh doanh buôn bán. Đất đã ra sổ, sang tên công chứng liền trong ngày. Có ngân hàng hỗ trợ. LH ngay e Khang 0797097450 để hẹn gặp xem đất sớm

Xem thêm

Liên hệ:

079 709 ****

Vị trí bản đồ

779 triệu

100 m²
7,79 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình có chuyện cần tiền, bán gấp đất ở Tân Hiệp, Tân Uyên, BD. Gần chợ Bà Tri. Giá 779tr/100m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.