Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương, kinh doanh đa ngành, giá vừa túi tiền!

Ngày đăng: 24/07/2025

7.2
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất mặt tiền đường DH 407 Nguyễn Tri Phương, Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương, vị trí đắc địa cho kinh doanh buôn bán đa ngành nghề.
Diện tích đất rộng rãi 10m x 58m, với 50m2 thổ cư.
Trên đất hiện có nhà cấp 4 kiên cố.
Giá bán: 5.xx tỷ.
Liên hệ ngay 0969609051 để xem đất và chốt kèo! (Gặp chính chủ)
Xem thêm

Liên hệ:

096 960 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 58m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

5 tỷ

580 m²
8,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tri Phương, P. Tân Hiệp, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
LT

Le Khanh Tinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương, kinh doanh đa ngành, giá vừa túi tiền! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.