Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất sổ Hồng riêng uyên Hưng Tân Uyên Bình Dương

Ngày đăng: 28/06/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- KDC Gminex Uyên Hưng - TP Tân Uyên - Đường số 3 sát trục chính đường số 3 , sát đường DT 747 50m đến đất - DT: 6x20 tc full , đường nhựa 10m , sát bên trường Anh Ngư Việt Úc - Giá : 4,9 tỷ - Lh: 0372574986

Xem thêm

Liên hệ:

037 257 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

121.5 m²
40,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị thành phố mới Hoàng Nam Uyên Hưng, Đ. DH412, P. Uyên Hưng, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
u

user4521657

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất sổ Hồng riêng uyên Hưng Tân Uyên Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.