Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán mảnh đất tổ 8 khu Quang Trung, ô tô tải 3,5 tấn đỗ thoải mái, sẵn sổ. 0918812219

Ngày đăng: 28/04/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

* Chính chủ cần bán đất tại tổ 8, khu Quang Trung, phường Mạo Khê, TP. Đông Triều, Quảng Ninh.

* Gia đình tôi thay đổi nhu cầu nên cần bán mảnh đất vị trí đẹp, mặt đường lớn, ô tô tải 3.5 tấn vào thoải mái, đỗ trong sân vẫn còn lối đi rộng rãi.

* Vị trí thuận tiện:
- Gần bệnh viện Mỏ than Mạo Khê, nhà thi đấu Mạo Khê, Công viên Xanh Mạo Khê.
- Xung quanh có đầy đủ trường học các cấp: Mầm non, tiểu học, THCS, THPT và Đại học Quảng Ninh.
- Gần các chợ: Chợ Đồi, chợ Mạo Khê và nhiều chợ dân sinh nhỏ.
- Khu dân cư an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, gần gũi, nội ngoại đều gần nhà.

* Thông tin mảnh đất:
- Hiện trạng: Đất trống, đang làm sân có mái che để ô tô.
- Diện tích và pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, cất két, sẵn sàng giao dịch ngay.

* Giá bán: 850 triệu (có thương lượng).

* Anh chị có nhu cầu xin liên hệ trực tiếp: *Tuấn Tùng 0918.812.219.

Xem thêm

Liên hệ:

091 881 ****

Vị trí bản đồ

850 triệu

81 m²
10,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Newtown 8, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
0

0918812219

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán mảnh đất tổ 8 khu Quang Trung, ô tô tải 3,5 tấn đỗ thoải mái, sẵn sổ. 0918812219 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.