Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án KDC Tuấn Điền Phát, ĐH409, Vĩnh Tân, Tân Uyên, 1,62 tỷ, 104m2

Ngày đăng: 09/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án KDC Tuấn Điền Phát nằm ở Đường DH409, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương, là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với diện tích 104m2.

- Điểm nhấn:
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 4,5m, phù hợp cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 18m, thuận tiện cho các phương tiện đi lại.
+ Khu vực phong thủy tốt, mang lại nhiều tài lộc cho chủ sở hữu.

Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng hoặc đầu tư. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với Nguyễn Văn Thắng qua số 0961512168 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 151 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

1,62 tỷ

104 m²
15,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Tuấn Điền Phát, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Văn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án KDC Tuấn Điền Phát, ĐH409, Vĩnh Tân, Tân Uyên, 1,62 tỷ, 104m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.