Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Visip 3, Tân Uyên đường 7m, sổ hồng riêng, giá yêu thương

Ngày đăng: 03/04/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Ngân hàng thanh lý gấp lô đất tại khu Visip 3, Tân Uyên, Bình Dương. Diện tích đất 72m2, đất thổ cư 100 rất phù hợp để xây dựng tổ ấm.
Đường nhựa phía trước rộng 7m, ô tô ra vào thoải mái. Xây dựng tự do, lại còn được hỗ trợ bản vẽ thiết kế nữa chứ, quá tuyệt vời!
Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay trong ngày. Ngân hàng hỗ trợ 3 bên, cho vay tối đa 70 giá trị lô đất.
Tiện ích xung quanh thì khỏi bàn, cái gì cũng có, lại còn gần Vành Đai 4 và cao tốc, chỉ mất tầm 3-4 phút đi xe thôi.
Giá chỉ 1.16 tỷ, còn thương lượng được nữa đó nha! Liên hệ ngay 0355712933 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này.
Xem thêm

Liên hệ:

035 571 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,16 tỷ

72 m²
16,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
LT

Lê Thìn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Visip 3, Tân Uyên đường 7m, sổ hồng riêng, giá yêu thương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.