Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc 2 mặt tiền, cách trục chính 100 m

Ngày đăng: 27/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô góc diện tích 460 m2, 100 m2 TC, cách trục chính 100 m, dân cư đông đúc, gần tất cả các tiện ích, trường học, uỷ ban, nhà văn hoá.

Xem thêm

Liên hệ:

094 810 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

620 triệu

460 m²
1,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc 2 mặt tiền, cách trục chính 100 m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.