Giá quá tốt! chủ cần bán khuôn đất mt đường đồng nai p2 tân bình.dt:11x40m giá hạ sâu về 93 tỷ.

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

-Chủ thiện chí bán khuôn đất lớn khan hiếm Mặt tiền Đồng Nai, Phường 2, Tân Bình. - Vị trí: Cách mặt tiền Trường Sơn chỉ 50m - DT: 11x40m, CN: 433.8m2 - Kết cấu: Đất trống -Chỉ tiêu xây dựng hầm 12 tầng - Giá bán: 115 tỷ về 93 tỷ chốt

Xem thêm

Liên hệ:

033 373 ****

Vị trí bản đồ

93 tỷ

434 m²
214,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đồng Nai, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phương Thúy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá quá tốt! chủ cần bán khuôn đất mt đường đồng nai p2 tân bình.dt:11x40m giá hạ sâu về 93 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.